Khai giảng Lớp cao học Luật chuyên ngành Luật dân sự và Tố tụng dân sự năm 2019
Cập nhật lúc: 10:55 24/09/2019
Ngày 21 tháng 9 năm 2019, tại Trường Đại học Buôn Ma Thuột, Khoa Luật - Đại học Quốc gia Hà Nội phối hợp với Trường Đại học Buôn Ma Thuột tổ chức Lễ khai giảng Lớp cao học Luật theo định hướng ứng dụng, chuyên ngành Luật dân sự và Tố tụng dân sự cho cán bộ, công chức hệ thống Tòa án nhân dân hai cấp tỉnh Đắk Lắk.
Tới dự và chúc mừng có đồng chí Trịnh Văn Toàn - Ủy viên Ban cán sự đảng, Phó Chánh án Tòa án nhân dân tỉnh Đắk Lắk; đồng chí Nguyễn Thị Nhung - Trưởng phòng Tổ chức cán bộ, thanh tra và thi đua khen thưởng.
Đồng chí Trịnh Văn Toàn phát biểu tại Lễ khai giảng
Trong không khí hân hoan của Lễ khai giảng, đồng chí Trịnh Văn Toàn thay mặt cho lãnh đạo Tòa án nhân dân tỉnh gửi lời chúc mừng tới Quý thầy cô và toàn thể học viên. Đồng chí nhấn mạnh, đây là cơ hội học tập lớn dành cho cán bộ, công chức hệ thống Tòa án nhân dân hai cấp tỉnh Đắk Lắk, đồng chí tin tưởng các học viên sẽ không ngừng nỗ lực, kiên trì học tập nhằm tích lũy cho mình nền tảng kiến thức vững chắc để tiếp tục có những đóng góp thiết thực cho sự phát triển của Tòa án nhân dân hai cấp thời gian tới.
Các tin khác
- Tòa án hai cấp tổ chức Hội nghị giao ban công tác Quý III năm 2024
- Sơ kết công tác phối hợp liên ngành 6 tháng đầu năm 2024 và chương trình phối hợp liên ngành 6 tháng cuối năm 2024 Công an, Viện kiểm sát, Tòa án huyện Krông Ana.
- Liên ngành Tư pháp huyện Ea H’leo tổ chức Hội nghị sơ kết công tác phối hợp 06 tháng đầu năm 2024
- Công bố và trao quyết định bổ nhiệm chức vụ Chánh án Tòa án nhân dân tỉnh Đắk Lắk
- Hội nghị giao ban Quý II và sơ kết 06 tháng đầu năm 2024 công tác của Tòa án hai cấp