Quyết định của Ban Thường vụ Tỉnh ủy Đắk Lắk về chỉ định bổ sung Uỷ viên Ban Chấp hành Đảng bộ huyện Ea Súp
Cập nhật lúc: 06:11 12/06/2023
Chiều ngày 30/5/2023, Huyện ủy huyện Ea Súp tổ chức Hội nghị công bố Quyết định của Ban Thường vụ Tỉnh ủy Đắk Lắk về việc chỉ định bổ sung 03 Ủy viên Ban Chấp hành Đảng bộ huyện khóa XI nhiệm kỳ 2020-2025.
Tại Hội nghị, Trưởng Ban tổ chức Huyện ủy bà H' Khun Siu đã thông qua Quyết định của Ban Thường vụ Tỉnh ủy Đắk Lắk về việc chỉ định bổ sung các đồng chí: Lưu Quốc Chinh - Chánh án Tòa án nhân dân huyện; Đỗ Duy Toại - Bí thư Đảng ủy xã Cư Mlan; Nguyễn Đặng Quốc Vương - Bí thư Huyện đoàn tham gia Ban Chấp hành Đảng bộ huyện Ea Súp Khóa XI, nhiệm kỳ 2020 – 2025.
Đồng chí Lưu Quốc Chinh – Chánh án TAND huyện Ea Súp nhận Quyết định
Tại Hội nghị, TUV, Bí thư Huyện ủy Nguyễn Thiên Văn chúc mừng các đồng chí được chỉ định tham gia vào Ban Chấp hành Đảng bộ huyện nhiệm kỳ 2020-2025, đồng thời đề nghị các đồng chí tiếp tục lãnh đạo, chỉ đạo thực hiện tốt các nhiệm vụ được giao tại địa phương, cơ quan đơn vị. Bên cạnh đó với vai trò Uỷ viên Ban Chấp hành Đảng bộ huyện trong quá trình thực hiện nhiệm vụ phải nêu cao tinh thần trách nhiệm của bản thân, tổ chức và không ngừng tu dưỡng rèn luyện, đóng góp vào sự phát triển chung của Đảng bộ huyện.
Các tin khác
- Tòa án hai cấp tổ chức Hội nghị giao ban công tác Quý III năm 2024
- Sơ kết công tác phối hợp liên ngành 6 tháng đầu năm 2024 và chương trình phối hợp liên ngành 6 tháng cuối năm 2024 Công an, Viện kiểm sát, Tòa án huyện Krông Ana.
- Liên ngành Tư pháp huyện Ea H’leo tổ chức Hội nghị sơ kết công tác phối hợp 06 tháng đầu năm 2024
- Công bố và trao quyết định bổ nhiệm chức vụ Chánh án Tòa án nhân dân tỉnh Đắk Lắk
- Hội nghị giao ban Quý II và sơ kết 06 tháng đầu năm 2024 công tác của Tòa án hai cấp