Bầu ban chấp hành khóa X, nhiệm kỳ 2022-2024 Chi đoàn khối Pháp chế
Cập nhật lúc: 17:57 29/03/2022
Chiều ngày 23/02/2022 tại Hội trường Viện kiểm sát nhân dân huyện Ea Súp, Chi đoàn Khối pháp chế tiến hành tổ chức tổ chức Đại hội. Về tham dự Đại hội có đồng chí Phạm Quang Mươi - Bí thư chi bộ, Viện trưởng Viện kiểm sát nhân dân huyện Ea Súp; đồng chí Trần Thị Thuý, Phó Bí thư Huyện đoàn Ea Súp và các đồng chí đoàn viên thuộc 3 đơn vị: Viện Kiểm sát nhân dân huyện Ea Súp, Toà án nhân dân huyện Ea Súp và Chi cục Thi hành án dân sự huyện Ea Súp.
Đại hội đã đánh giá, tổng kết công tác Đoàn và phong trào thanh niên nhiệm kỳ 2019-2022. Đề ra nhiệm vụ, giải pháp trong nhiệm kỳ 2022-2024. Thảo luận và biểu quyết các chỉ tiêu, nội dung quan trọng.
Tại Đại hội bầu ra Ban chấp hành Chi đoàn khối pháp chế khoá X, nhiệm kỳ 2022-2024 gồm 03 đồng chí: Đồng chí Ngụ Lê Mỹ Linh – Bí thư; Đồng chí Vũ Thị Hoài – Phó Bí thư; Đồng chí Lê Quảng Ba - Ủy viên.
Các tin khác
- Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đắk Lắk tham gia chuyến đi thực tế tại Tòa án nhân dân huyện Krông Ana nhằm hưởng ứng Cuộc thi sáng tác ca khúc về Tòa án nhân dân.
- Công đoàn Tòa án nhân dân tỉnh Đắk Lắk tham gia cuộc thi “Tìm hiểu về công tác cải cách hành chính và văn hoá công sở năm 2024”
- HỘI THAO CBCC, NGƯỜI LAO ĐỘNG HUYỆN BUÔN ĐÔN NĂM 2024
- LỄ TRAO HUY HIỆU 40 NĂM TUỔI ĐẢNG CHO ĐỒNG CHÍ VĂN CÔNG DẦN
- Hưởng ứng, tham gia cuộc thi sáng tác ca khúc về Tòa án nhân dân