TAND Tỉnh Tổ Chức Tết Trung Thu Cho Các Cháu Thiếu Nhi Năm 2018
Cập nhật lúc: 14:36 26/09/2018
Nhân dịp Tết Trung thu năm 2018, Công đoàn phối hợp với chi đoàn Tòa án nhân tỉnh Đắk Lắk đến thăm hỏi, tặng 210 suất quà tại buôn kết nghĩa (Buôn H’Ngô A, xã Hòa Phong, huyện Krông Bông) và tổ chức chương trình “Đêm hội trăm rằm 2018” cho các cháu thiếu nhi là con em cán bộ, công chức và người lao động trong cơ quan.
Thông qua các hoạt động múa lân, tổ chức trò chơi, phá cỗ... các cháu thiếu nhi và những người tham dự đã có những giây phút vui vẻ nhân dịp Tết Trung thu.
Đây là hoạt động thường niên thể hiện tình cảm và sự quan tâm của Tòa án nhân dân tỉnh đối với thiếu nhi, mong muốn mang đến cho các cháu một cái Tết Trung thu đầm ấm, nhiều ý nghĩa; đồng thời động viên các cháu phấn đấu vươn lên trong học tập, rèn luyện.
Các tin khác
- Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đắk Lắk tham gia chuyến đi thực tế tại Tòa án nhân dân huyện Krông Ana nhằm hưởng ứng Cuộc thi sáng tác ca khúc về Tòa án nhân dân.
- Công đoàn Tòa án nhân dân tỉnh Đắk Lắk tham gia cuộc thi “Tìm hiểu về công tác cải cách hành chính và văn hoá công sở năm 2024”
- HỘI THAO CBCC, NGƯỜI LAO ĐỘNG HUYỆN BUÔN ĐÔN NĂM 2024
- LỄ TRAO HUY HIỆU 40 NĂM TUỔI ĐẢNG CHO ĐỒNG CHÍ VĂN CÔNG DẦN
- Hưởng ứng, tham gia cuộc thi sáng tác ca khúc về Tòa án nhân dân