Hội trại truyền thống
Cập nhật lúc: 14:33 17/03/2021
Hội Trại truyền thống huyện Cư Kuin lần thứ III, năm 2021 diễn ra từ ngày 12 đến ngày 13/3 với sự tham gia của 14 tiểu trại đến từ các cơ sở Đoàn trực thuộc, với chủ đề “Tự hào Đoàn TNCS Hồ Chí Minh” là chuỗi hoạt động chào mừng kỷ niệm 90 năm ngày thành lập Đoàn Thanh niên Cộng sản Hồ Chí Minh (26/3/1931 - 26/3/2021)
Hội Trại truyền thống huyện Cư Kuin lần thứ III, năm 2021 diễn ra từ ngày 12 đến ngày 13/3 với sự tham gia của 14 tiểu trại đến từ các cơ sở Đoàn trực thuộc, với chủ đề “Tự hào Đoàn TNCS Hồ Chí Minh” là chuỗi hoạt động chào mừng kỷ niệm 90 năm ngày thành lập Đoàn Thanh niên Cộng sản Hồ Chí Minh (26/3/1931 - 26/3/2021), với các nội dung: Hội diễn văn nghệ với chủ đề “Tôi yêu tổ quốc tôi”; Thi cổng trại đẹp; Hội thi ẩm thực “nấu ăn”; nhảy đồng diễn dân vũ v.v..
Chi đoàn Tòa án và chi đoàn bạn
Chi đoàn Tòa án nhân dân huyện Cư Kuin kết hợp cùng với chi đoàn bạn đã vượt qua những vất vã, khó khăn, tham gia hội trại với tinh thần tinh thần trách nhiệm cao, tuổi trẻ xung kích cùng giúp nhau hoàn thành mọi nhiệm vụ.
Sau 2 ngày sát cánh bên nhau, Hội trại chào mừng kỷ niệm 90 năm ngày thành lập Đoàn Thanh niên Cộng sản Hồ Chí Minh đã thành công tốt đẹp.
Các tin khác
- Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đắk Lắk tham gia chuyến đi thực tế tại Tòa án nhân dân huyện Krông Ana nhằm hưởng ứng Cuộc thi sáng tác ca khúc về Tòa án nhân dân.
- Công đoàn Tòa án nhân dân tỉnh Đắk Lắk tham gia cuộc thi “Tìm hiểu về công tác cải cách hành chính và văn hoá công sở năm 2024”
- HỘI THAO CBCC, NGƯỜI LAO ĐỘNG HUYỆN BUÔN ĐÔN NĂM 2024
- LỄ TRAO HUY HIỆU 40 NĂM TUỔI ĐẢNG CHO ĐỒNG CHÍ VĂN CÔNG DẦN
- Hưởng ứng, tham gia cuộc thi sáng tác ca khúc về Tòa án nhân dân