Tòa án nhân dân Buôn Đôn tổ chức vui Tết Trung thu
Cập nhật lúc: 08:25 06/10/2017
Ngày 01/10/2017, Tòa án nhân dân huyện Buôn Đôn phối hợp với Ban tự quản buôn Nà Xược, xã Ea Huar huyện Buôn Đôn tổ chức vui Tết Trung thu và phát quà Trung thu cho các cháu thiếu nhi tại Nhà văn hóa cộng đồng buôn Nà Xược, xã Ea Huar, huyện Buôn Đôn.
Có rất đông các cháu thiếu nhi trong buôn được bố mẹ đưa đến tham gia chương trình vui Trung thu. Đây là hoạt động thường niên của Tòa án nhân dân huyện Buôn Đôn tại buôn kết nghĩa nhân các dịp lễ, tết trong năm. Thông qua các hoạt động này, tỉnh cảm giữa đơn vị kết nghĩa và người dân trong buôn Nà Xược thêm gắn bó.
Đồng chí Đinh Thị Tuyết – Phó Chánh án đại diện trao quà cho Buôn kết nghĩa.
Các tin khác
- Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đắk Lắk tham gia chuyến đi thực tế tại Tòa án nhân dân huyện Krông Ana nhằm hưởng ứng Cuộc thi sáng tác ca khúc về Tòa án nhân dân.
- Công đoàn Tòa án nhân dân tỉnh Đắk Lắk tham gia cuộc thi “Tìm hiểu về công tác cải cách hành chính và văn hoá công sở năm 2024”
- HỘI THAO CBCC, NGƯỜI LAO ĐỘNG HUYỆN BUÔN ĐÔN NĂM 2024
- LỄ TRAO HUY HIỆU 40 NĂM TUỔI ĐẢNG CHO ĐỒNG CHÍ VĂN CÔNG DẦN
- Hưởng ứng, tham gia cuộc thi sáng tác ca khúc về Tòa án nhân dân