Tòa án nhân dân huyện CưM’gar tham gia Hội thao khối Đảng huyện CưM’gar lần thứ XI năm 2023
Cập nhật lúc: 15:04 03/04/2023
Hội thao cán bộ, công chức, viên chức khối Đảng huyện CưM’gar lần thứ XI – năm 2023 được tổ chức từ ngày 21 đến ngày 25 tháng 3 năm 2023. Hội thao có sự tham gia của 36 tổ chức cơ sở Đảng trực thuộc Đảng bộ huyện CưM’gar với gần 1.000 vận động viên tham gia thi đấu ở 08 môn: Bóng đá nam, bóng chuyền, điền kinh, cầu lông, kéo co, cờ tướng, bóng bàn và bơi lội.
Trong đó, Chi bộ Tòa án nhân dân huyện CưM’gar tham gia ở 06 nội dung thi đấu gồm: Điền kinh, cầu lông, kéo co, bóng bàn, cờ tướng và bơi lội.
Một số hình ảnh tại Hội thao
Kết quả, Ban tổ chức Hội thao đã trao hơn 300 huy chương cho các vận động viên và các đội đạt thành tích cao tham gia Hội thao. Trong đó, giải nhất toàn đoàn được trao cho Đảng bộ Cơ quan chính quyền huyện; giải nhì toàn đoàn được trao cho Đảng bộ xã Ea Tar và giải ba toàn đoàn được trao cho Đảng bộ thị trấn Quảng Phú.
Hội thao là hoạt động được Huyện ủy CưM’gar tổ chức 02 năm một lần, nhằm đẩy mạnh phong trào thể dục thể thao, rèn luyện nâng cao sức khỏe trong đội ngũ cán bộ, công chức viên chức, người lao động. Đồng thời là dịp để các tổ chức cơ sở Đảng giao lưu, trao đổi, học tập kinh nghiệm để nâng cao chất lượng công tác, hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ được giao.
Đỗ Tha - Thiên Lý
Ảnh: Thị Nguyệt
Các tin khác
- Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đắk Lắk tham gia chuyến đi thực tế tại Tòa án nhân dân huyện Krông Ana nhằm hưởng ứng Cuộc thi sáng tác ca khúc về Tòa án nhân dân.
- Công đoàn Tòa án nhân dân tỉnh Đắk Lắk tham gia cuộc thi “Tìm hiểu về công tác cải cách hành chính và văn hoá công sở năm 2024”
- HỘI THAO CBCC, NGƯỜI LAO ĐỘNG HUYỆN BUÔN ĐÔN NĂM 2024
- LỄ TRAO HUY HIỆU 40 NĂM TUỔI ĐẢNG CHO ĐỒNG CHÍ VĂN CÔNG DẦN
- Hưởng ứng, tham gia cuộc thi sáng tác ca khúc về Tòa án nhân dân