Tòa án nhân dân huyện Krông Năng hướng về ngày Thương binh liệt sĩ 27/7
Cập nhật lúc: 16:07 02/08/2018
Phát huy truyền thống “uống nước nhớ nguồn”, “ăn quả nhớ kẻ trồng cây”; thể hiện sự tri ân, lòng biết ơn sâu sắc đối với người có công với cách mạng, gia đình chính sách.
Sáng ngày 25/7/2018 Đại diện Công đoàn Tòa án nhân dân huyện Krông Năng và Chi đoàn Tòa án nhân dân huyện Krông Năng đã đến thăm hỏi, tặng quà cho bà Lê Thị Phương ( Sinh năm 1944) – vợ liệt sĩ, tại Buôn Wiao B, thị trấn Krông Năng, huyện Krông Năng.
Đây là hoạt động được tổ chức hằng năm của Công đoàn và Chi đoàn Tòa án nhân dân huyện Krông Năng thể hiện lòng tri ân sâu sắc đối với thế hệ cha ông đi trước đã ngã xuống để bảo vệ nền độc lập nước nhà.
Đại diện Công đoàn và Chi đoàn Tòa án nhân dân huyện Krông Năng tặng quà cho bà Lê Thị Phương
.
Các tin khác
- Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đắk Lắk tham gia chuyến đi thực tế tại Tòa án nhân dân huyện Krông Ana nhằm hưởng ứng Cuộc thi sáng tác ca khúc về Tòa án nhân dân.
- Công đoàn Tòa án nhân dân tỉnh Đắk Lắk tham gia cuộc thi “Tìm hiểu về công tác cải cách hành chính và văn hoá công sở năm 2024”
- HỘI THAO CBCC, NGƯỜI LAO ĐỘNG HUYỆN BUÔN ĐÔN NĂM 2024
- LỄ TRAO HUY HIỆU 40 NĂM TUỔI ĐẢNG CHO ĐỒNG CHÍ VĂN CÔNG DẦN
- Hưởng ứng, tham gia cuộc thi sáng tác ca khúc về Tòa án nhân dân